ขออนุโมทนาบุญแก่ทุกๆ ท่านที่ได้ร่วมถวายจตุปัจจัยสมทบผ้าป่าสามัคคีเพื่อเป็นทุนในการสร้างโกเมศรัตนเจดีย์ ณ วัดโกเมศรัตนาราม จ.ปทุมธานี เมื่อวันที่ 12 สิงหาคม พ.ศ.2565 โดยมีนายวิวัฒน์ วิกรานตโนรส ผู้ทรงคุณวุฒิ จากสำนักงานกองทุนสนับสนุนการสร้างเสริมสุขภาพ (สสส.) เป็นประธาน และร่วมด้วยคณะกรรมการบริหาร คณะกรรมการดำเนินงาน เจ้าหน้าที่และนักกีฬาของสมาคมกีฬาเพาะกายและฟิตเนสแห่งประเทศไทยร่วมพิธี
ขอกุศลที่ทุกท่านได้ร่วมกันในครั้งนี้ได้เป็นพลวปัจจัยให้ทุกท่านได้พบความสุข ความสำเร็จสมปรารถนา และปราศจากโรคาพยาธิทั้งปวง เทอญ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)